MÁY CO MÀNG HƠI NƯỚC TỰ ĐỘNG VNP-1535ST
Máy co màng hơi nước tự động VNP-1535ST là thiết bị đóng gói hiện đại và tiện lợi đến từ đơn vị chúng tôi. Máy co màng nhiệt EDOSEAL là một trong những đơn vị hàng đầu Việt Nam về cung cấp thiết bị máy rút màng co, được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp sản xuất và kinh doanh.
VÌ SAO BẠN NÊN CHỌN MUA MÁY CO MÀNG HƠI NƯỚC VNP-1535ST TẠI EDOSEAL CHÚNG TÔI
Máy co màng hơi nước tự động VNP-1535ST là thiết bị co màng tự động, sử dụng hơi nước để co màng cho sản phẩm, nhằm bảo vệ sản phẩm, nâng cao thẩm mỹ, giúp vẫn chuyển dễ dàng.
Máy sử dụng màng co PVC, POF, PP bọc các sản phẩm dạng chai, lọ, hũ.
Máy có tốc độ làm việc nhanh, nâng cao năng suất sản xuất , tiết kiệm nhiều thời gian.
1. TÍNH NĂNG CƠ BẢN CỦA MÁY CO MÀNG
✅Máy co màng hơi nước tự động VNP-1535ST thiết bị co màng được sử dụng bằng hơi nước, máy chủ yếu sử dụng hơi nước nóng để thực hiện co màng.
✅Máy sử dụng màng co PVC, POF, PP, phù hợp bọc màng cho các sản phẩm chai, lọ, hũ và các dạng chai như tròn vuông, chai phẳng đều sử dụng được.
✅Máy có tốc độ làm việc tối đa 16 sản phẩm/phút, máy có thể hoạt động liên tục 24h vẫn luôn bền bỉ, êm ái.
✅Máy được gia công bằng inox 304 chống gỉ, các linh kiện được nhập khẩu từ Châu Âu giúp máy hoạt động luôn ổn định và bền bỉ theo thời gian.

2. GIÁ BÁN MÁY CO MÀNG HƠI NƯỚC TỰ ĐỘNG
Đơn vị chúng tôi hiện nay là đơn vị phân phối Máy co màng hơi nước tự động VNP-1535ST chính hãng hàng đầu Việt Nam.
Dòng máy co màng tự động hoàn toàn, chất lượng đang được nhiều các công ty, xí nghiệp sản xuất lớn tin dùng tại đơn vị chúng tôi vì độ tin cậy cũng như uy tín của nhà cung cấp.

Hiện tại giá Máy co màng hơi nước tự động VNP-1535ST chính hãng của đơn vị chúng tôi vẫn chưa có giá cụ thể, vì dòng máy này có thể thay đổi các kích thước, các linh kiện theo nhu cầu của từng khách hàng. Nếu bạn mong muốn có được một chiếc máy theo mong muốn của mình, hãy liên hệ cho chúng tôi qua hotline 0977 065 195, để được tư vấn cụ thể và có giá thành chính xác nhất.
3. ĐỊA CHỈ BÁN CO MÀNG HƠI NƯỚC
Địa chỉ bán máy co màng hơi nước tại Hà Nội:
Địa chỉ bán máy co màng hơi nước tại TP. Hồ Chí Minh:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT SẢN PHẨM | |
|---|---|
| Model | VNP-1535ST |
| Nguồn điện | 380V/50HZ |
| Công suất máy | 0.18 Kw |
| Loại màng | PVC / POF / PP |
| Tốc độ làm việc (Năng suất) | 8 – 16 sản phẩm/phút |
| Kích thước sản phẩm co tối đa | Chiều rộng: 14cm, Chiều cao: 35 cm |
| Áp suất không khí | 0,15-0,4Mpa (áp suất hơi) |
| Điều chỉnh nhiệt độ co | 0-170 độ C |
| Tốc độ băng tải | 0-10 m/phút |
| Kích thước buồng co (Dài x Rộng x Cao) | 180x15x35 cm |
| Tải trọng băng tải tối đa | 20kg |
| Vận hành | Tự động |
| Kích thước máy (Dài x Rộng x Cao) | 200x57x160 cm |
| Trọng lượng máy | 100 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 Tháng |
BẠN QUAN TÂM ĐẾN MÁY CO MÀNG HƠI NƯỚC TẠI EDOSEAL CHÚNG TÔI?
ĐẶT MUA NGAY TRONG THÁNG NÀY ĐỂ NHẬN ĐƯỢC CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI HẤP DẪN VÀ MIỄN PHÍ VẬN CHUYỂN TRÊN TOÀN QUỐC




Chưa có đánh giá nào.