MÁY CO MÀNG TỰ ĐỘNG VNP-ESD900C
Máy bọc màng co nhiệt VNP-ESD900C là thiết bị đóng gói hiện đại và tiện lợi, đến từ đơn vị chúng tôi. máy co màng nhiệt EDOSEAL là một trong những đơn vị hàng đầu Việt Nam về cung cấp thiết bị máy bọc màng co, được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp sản xuất và kinh doanh.
VÌ SAO BẠN CHỌN MUA MÁY CO MÀNG VNP-ESD900C TẠI EDOSEAL
Máy co màng tự động VNP-ESD900C dòng máy tự động, chuyên đươc sử dụng trong bọc màng các sản phẩm dạng hộp, lốc chai,… đảm bảo an toàn trong việc vận chuyển, không trầy xước, tránh tác động môi trường.
Máy sử dụng màng co PE, POF, PVC bọc được các loại sản phẩm dạng hộp, lốc, vỉ bia.
Máy có tốc độ làm việc nhanh, nâng cao năng suất sản xuất , tiết kiệm nhiều thời gian.
Máy sử dụng dao cắt chữ I, không giới hạn chiều dài của sản phẩm.
1. MỘT VÀI ĐIỂM MẠNH CỦA MÁY CO MÀNG TỰ ĐỘNG
✅Máy co màng tự động VNP-ESD900C là thiết bị đóng gói tự động, thực hiện các bước cắt, bọc và co màng cho các sản phẩm dạng lốc chai, hộp carton và vỉ bia.
✅Máy sử dụng được nhiều loại màng co như màng PE, PVC và POF, có thể thay đổi các thông số của máy cho phù hợp với sản phẩm và màng co.
✅Máy có tốc độ làm việc tối đa lên tới 30 sản phẩm/phút, có thể điều chỉnh cắt nhanh chậm tùy thuộc vào sản phẩm và kích thước cần cắt.
✅Máy có thiết kế chắc chắn, dễ vận hành và bảo trì, có thể thay đổi thiết kế và tùy chỉnh các thông số máy theo nhu cầu của khách hàng.

2. GIÁ BÁN MÁY CO MÀNG VNP-ESD900C
Đơn vị chúng tôi hiện nay là đơn vị phân phối máy co màng tự động VNP-ESD900C chính hãng hàng đầu Việt Nam.

Dòng máy co màng tự động hoàn toàn, chất lượng đang được nhiều các công ty, xí nghiệp sản xuất lớn tin dùng tại đơn vị chúng tôi vì độ tin cậy cũng như uy tín của nhà cung cấp.
Hiện tại giá máy co màng VNP-ESD900C chính hãng của đơn vị chúng tôi vẫn chưa có giá cụ thể, vì dòng máy này có thể thay đổi các kích thước, các linh kiện theo nhu cầu của từng khách hàng. Nếu bạn mong muốn có được một chiếc máy theo mong muốn của mình, hãy liên hệ cho chúng tôi qua hotline 0977 065 195, để được tư vấn cụ thể và có giá thành chính xác nhất.
3. ĐỊA CHỈ BÁN MÁY CO MÀNG VNP-ESD900C
Địa chỉ bán máy co màng tại Hà Nội:
Địa chỉ bán máy co màng tại TP. Hồ Chí Minh:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | VNP-ESD900C |
| Nguồn điện | 380V/50HZ |
| Công suất máy | 32.5 Kw |
| Loại màng | POF/PE |
| Tốc độ làm việc (Năng suất) | 15-30 sản phẩm / phút |
| Kích thước sản phẩm co tối đa | Chiều rộng: 90 cm |
| Chiều dài: không giới hạn | |
| Chiều cao: 18 cm | |
| Loại dao cắt | Chữ I |
| Kích thước dao cắt | Dài 90 cm |
| Thời gian cắt | Khoảng 0,2-1 giây |
| Áp suất không khí | 0,4-0,6 MPa |
| Điều chỉnh nhiệt độ co | 0-300 độ C |
| Tốc độ băng tải | 0-15 m/phút |
| Kích thước buồng co | Dài x Rộng x Cao: 175x85x40 cm |
| Tải trọng băng tải tối đa | 30 kg |
| Vận hành | Tự động |
| Kích thước máy | Dài x Rộng x Cao: 430x115x161 cm |
| Trọng lượng máy | 1050 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 Tháng |
BẠN QUAN TÂM ĐẾN MÁY CO MÀNG TỰ ĐỘNG VNP-ESD900C CỦA EDOSEAL CHÚNG TÔI?
ĐẶT MUA NGAY TRONG THÁNG NÀY ĐỂ NHẬN ĐƯỢC CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI HẤP DẪN VÀ MIỄN PHÍ VẬN CHUYỂN TRÊN TOÀN QUỐC




Chưa có đánh giá nào.