MÁY BỌC MÀNG CO BS4020
Máy bọc màng co BS4020 là buồng co màng tự động hiện đại và tiện lợi, đến từ đơn vị chúng tôi. Máy co màng nhiệt EDOSEAL là một trong những đơn vị hàng đầu Việt Nam về cung cấp thiết bị máy bọc màng co, được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp sản xuất và kinh doanh.
TẠI SAO BẠN LẠI CHỌN MUA MÁY BỌC MÀNG CO BS4020 TẠI EDOSEAL CHÚNG TÔI?
Máy bọc màng co BS4020 dòng buồng co tự động giá rẻ, được sử dụng nhiều ở các hộ kinh doanh nhỏ lẻ, phù hợp cho bọc co màng các sản phẩm kích thước nhỏ, đảm bảo an toàn trong việc vận chuyển, không trầy xước, tránh tác động môi trường.
Máy sử dụng màng co PVC, POF và PP, bọc các hộp sản phẩm có kích thước nhỏ.
Máy có tốc độ làm việc nhanh, nâng cao năng suất sản xuất , tiết kiệm nhiều thời gian.
1. CÁC ƯU ĐIỂM CỦA MÁY BỌC MÀNG CO BS4020
✅Máy bọc màng co BS4020 là dòng buồng co tự động giá rẻ, có thể kết hợp với máy cắt màng để thực hiện các bước cắt bọc màng co.
✅Máy sử dụng được màng co POF, PVC, PP phù hợp bọc màng cho sản phẩm dạng hộp, chai, lọ nhỏ.
✅Máy có năng suất làm việc tối đá lên tới 15 sản phẩm/phút, máy luôn hoạt động ở công suất cao bọc màng ôm sát và đẹp mắt.
✅Máy có thể điều chỉnh thông số máy để phù hợp với sản phẩm và màng co của từng khách hàng.

2. GIÁ BÁN MÁY BỌC MÀNG CO BS4020
Đơn vị chúng tôi hiện nay là đơn vị phân phối máy bọc màng co BS4020 chính hãng hàng đầu Việt Nam.

Dòng Máy bọc màng co tự động giá rẻ hoàn toàn, chất lượng đang được nhiều các công ty, xí nghiệp sản xuất lớn tin dùng tại đơn vị chúng tôi vì độ tin cậy cũng như uy tín của nhà cung cấp.
Hiện tại giá máy bọc màng co BS4020 chính hãng của đơn vị chúng tôi vẫn chưa có giá cụ thể, vì dòng máy này có thể thay đổi các kích thước, các linh kiện theo nhu cầu của từng khách hàng. Nếu bạn mong muốn có được một chiếc máy theo mong muốn của mình, hãy liên hệ cho chúng tôi qua hotline 0977 065 195, để được tư vấn cụ thể và có giá thành chính xác nhất.
3. ĐỊA CHỈ BÁN MÁY BỌC MÀNG CO BS4020
Địa chỉ bán máy bọc màng co BS4020 tại Hà Nội:
Địa chỉ bán máy bọc màng co BS4020 tại TP. Hồ Chí Minh:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Thông Số Kỹ Thuật | Chi Tiết |
|---|---|
| Model | BS-40×20 / BS4020 / BS400 |
| Điện áp | 220V/380V-50Hz |
| Công suất | 5500W |
| Kích thước máy | 1100x630x750mm |
| Kích thước buồng co | 400x200mm |
| Băng tải chịu lực tối đa | 10Kg |
| Khối lượng máy | 50Kg |
| Màng co sử dụng | PVC, POF, PP |
| Vật liệu máy | inox được sơn tĩnh điện chống sét |
BẠN QUAN TÂM ĐẾN MÁY BỌC MÀNG CO BS4020 NÀY CỦA EDOSEAL CHÚNG TÔI?
ĐẶT MUA NGAY TRONG THÁNG NÀY ĐỂ NHẬN ĐƯỢC CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI HẤP DẪN VÀ MIỄN PHÍ VẬN CHUYỂN TRÊN TOÀN QUỐC




Chưa có đánh giá nào.