MÁY CO MÀNG BĂNG TẢI LƯỚI VK-BS260X
Máy co màng băng tải lưới VK-BS260X là thiết bị đóng gói hiện đại và tiện lợi, đến từ đơn vị chúng tôi. Máy co màng nhiệt EDOSEAL là một trong những đơn vị hàng đầu Việt Nam về cung cấp thiết bị máy bọc màng co, được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp sản xuất và kinh doanh.
VÌ SAO BẠN CHỌN MUA MÁY CO MÀNG BĂNG TẢI LƯỚI VK-BS260X Ở ĐƠN VỊ EDOSEAL
Máy bọc màng co VK-BS260 buồng co tự động, chuyên dụng trong việc bọc màng các sản phẩm như mỹ phẩm, đồ chơi, hộp, đảm bảo an toàn trong việc vận chuyển, không trầy xước, tránh tác động môi trường.
Buồng co sử dụng màng co PVC, POF, PP bọc được các loại sản phẩm.
Máy có tốc độ làm việc nhanh, nâng cao năng suất sản xuất , tiết kiệm nhiều thời gian.
Buồng co của máy sử dụng băng tải lưới chịu tải lớn.
1. 7 TÍNH NĂNG CỦA MÁY CO MÀNG BĂNG TẢI LƯỚI

✅Máy bọc màng co băng tải lưới VK-BS260X có kích thước máy nhỏ gọn, buồng co nhỏ phù hợp cho nhiều loại sản phẩm có kích thước nhỏ.
✅Máy sử dụng được nhiều loại màng co khác nhau như màng PVC, POF, PP.
✅Máy bọc màng co VK-BS260x có tốc độ làm việc tối đa 15 sản phẩm/phút
✅Máy vận hành tự động có thể kết hợp với máy cắt màng hoặc làm thủ công.
✅Buồng co máy chịu tải lên tới từ 3 đến 5kg, tốc độ băng tải tối đa 10m/s và có nhiệt độ lên tới 300 độc C
✅Máy được bố trí bảng điều khiển mặt trước của máy, đơn giản, dễ vận hành.
✅Chúng tôi có thể dễ dàng thay đổi thiết kế máy, tình chỉnh các thông số cho từng sản phẩm
2. GIÁ BÁN MÁY BỌC MÀNG CO VK-BS260X
Đơn vị chúng tôi hiện nay là đơn vị phân phối máy co màng băng tải lưới VK-BS260X chính hãng hàng đầu Việt Nam.

Dòng máy co màng tự động hoàn toàn, chất lượng đang được nhiều các công ty, xí nghiệp sản xuất lớn tin dùng tại đơn vị chúng tôi vì độ tin cậy cũng như uy tín của nhà cung cấp.
Hiện tại giá máy co màng băng tải lưới VK-BS260X chính hãng của đơn vị chúng tôi vẫn chưa có giá cụ thể, vì dòng máy này có thể thay đổi các kích thước, các linh kiện theo nhu cầu của từng khách hàng. Nếu bạn mong muốn có được một chiếc máy theo mong muốn của mình, hãy liên hệ cho chúng tôi qua hotline 0977 065 195, để được tư vấn cụ thể và có giá thành chính xác nhất.
3. ĐỊA CHỈ BÁN MÁY BỌC MÀNG CO
Địa chỉ bán máy co màng băng tải lưới tại Hà Nội:
Địa chỉ bán máy co màng băng tải lưới tại TP. Hồ Chí Minh:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Model | VK-BS260X |
| Nguồn điện | 220V/50HZ |
| Công suất máy | 3.0 Kw |
| Loại màng | PVC/POF/PP |
| Tốc độ làm việc (Năng suất) | 10-15 sản phẩm/phút |
| Kích thước sản phẩm tối đa | Chiều rộng: 24cm – Chiều cao: 14 cm |
| Điều chỉnh nhiệt độ co | 0-300 độ C |
| Tốc độ băng tải | 0-10 m/phút |
| Kích thước buồng co | 75x26x16 cm |
| Tải trọng băng tải tối đa | 3 kg |
| Vận hành | Tự động |
| Kích thước máy | 100x38x57 cm |
| Trọng lượng máy | 35 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 Tháng |
BẠN QUAN TÂM ĐẾN MÁY CO MÀNG BĂNG TẢI LƯỚI TỰ ĐỘNG CỦA CHÚNG TÔI?
ĐẶT MUA NGAY MÁY CO MÀNG BĂNG TẢI TRONG THÁNG NÀY ĐỂ NHẬN ĐƯỢC CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI HẤP DẪN VÀ MIỄN PHÍ VẬN CHUYỂN TRÊN TOÀN QUỐC








Chưa có đánh giá nào.