MÁY CO MÀNG PE TỰ ĐỘNG BSE-6040
Máy co màng PE tự động BSE-6040 là thiết bị đóng gói hiện đại và tiện lợi, đến từ đơn vị chúng tôi. Máy co màng nhiệt EDOSEAL là một trong những đơn vị hàng đầu Việt Nam về cung cấp thiết bị máy rút màng co, được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp sản xuất và kinh doanh.
MÁY CO MÀNG PE TỰ ĐỘNG BSE-6040 NĂNG SUẤT CAO HỖ TRỢ SẢN SUẤT GẤP 3 LẦN
Máy bọc màng co PE tự động BSE-6040 dòng chuyên dụng trong việc co màng nhiều loại sản phẩm từ nhỏ đến lớn. Máy bọc màng đẹp mắt, an toàn đảm bảo cho việc vận chuyển luôn được an toàn.
Máy sử dụng màng co PE, PVC bọc được các loại sản phẩm lớn, không giới hạn chiều dài của sản phẩm.
Máy có tốc độ làm việc nhanh gấp 3 so với các máy khác, nâng cao năng suất sản xuất , tiết kiệm nhiều thời gian.
ƯU ĐIỂM CỦA MÁY BỌC MÀNG CO PE BSE-6040
Tốc độ làm nhanh
Máy bọc màng co BSE-6040 dòng buồng co tự động, có tốc độ làm việc tối đa lên tới 25 sản phẩm/phút, tốc độ làm việc của máy nhanh hoặc chậm, còn phụ thuộc vào kích thước của sản phẩm.
Phù hợp với nhiều sản phẩm và màng co
Máy bọc màng co PE tự động BSE-6040 thiết bị chuyên dụng để co màng với nhiều loại sản phẩm như lốc chai, hộp, vỉ bia, thùng carton,…
Máy sử dụng được đa dạng các loại co màng như màng PE, PVC, POF, PP,…
Chất liệu máy cao cấp, chịu tải lớn
Thân máy được gia công bằng chất liệu cao cấp là thép sơn tĩnh điện, chịu nhiệt tốt bền bỉ.
Máy có cửa buồng co lớn phù hợp cho nhiều sản phẩm lớn, băng tải đũa thép chịu tải cực cao lên tới 35kg.
Linh hoạt trong sản xuất
Máy có thể kết hợp được với nhiều loại băng chuyền sản xuất khác nhau.
Vận hành dễ dàng, dễ điều khiển, điều chỉnh nhiệt độ vô cùng chính xác.
Máy co màng PE tự động BSE-6040 có thể thay đổi thiết kế, tùy chỉnh các thông số máy theo nhu cầu của khách hàng.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | BSE-6040 |
| Nguồn điện | 380V/50HZ |
| Công suất máy | 24 Kw |
| Loại màng | PVC, PE |
| Tốc độ làm việc | 15-25 sản phẩm/phút |
| Kích thước sản phẩm tối đa | Chiều rộng: 55cm – Chiều cao: 35 cm |
| Điều chỉnh nhiệt độ co | 150-200 độ C |
| Tốc độ băng tải | 0-15 m/phút |
| Kích thước buồng co | (Dài x Rộng x Cao) 180x60x40 cm |
| Tải trọng băng tải tối đa | 35 kg |
| Vận hành | Tự động |
| Kích thước máy | (Dài x Rộng x Cao) 280x92x160 cm |
| Trọng lượng máy | 350 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 Tháng |
SO SÁNH BẢNG THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA 2 MÁY
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Model | BSE-6040 |
| Công suất máy | 24 kW |
| Loại màng | PVC, PE |
| Tốc độ làm việc | 15-25 sản phẩm/phút |
| Kích thước sản phẩm tối đa | Chiều rộng: 55 cm, Chiều cao: 35 cm |
| Điều chỉnh nhiệt độ co | 150-200°C |
| Tốc độ băng tải | 0-15 m/phút |
| Kích thước buồng co | Dài x Rộng x Cao: 180 x 60 x 40 cm |
| Tải trọng băng tải tối đa | 35 kg |
| Vận hành | Tự động |
| Kích thước máy | Dài x Rộng x Cao: 280 x 92 x 160 cm |
| Trọng lượng máy | 350 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Model | VK-BSG4535 |
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Công suất máy | 10 kW |
| Loại màng | POF, PVC, PP |
| Tốc độ làm việc | 20-40 sản phẩm/phút |
| Kích thước sản phẩm co tối đa | Chiều rộng: 45 cm, Chiều cao: 25 cm |
| Điều chỉnh nhiệt độ co | 0-150°C |
| Tốc độ băng tải | 0-15 m/phút |
| Kích thước buồng co | Dài x Rộng x Cao: 120 x 45 x 25 cm |
| Tải trọng băng tải tối đa | 30 kg |
| Vận hành | Tự động |
| Kích thước máy | Dài x Rộng x Cao: 160 x 66 x 135 cm |
| Trọng lượng máy | 140 kg |
BẠN QUAN TÂM ĐẾN MÁY CO MÀNG PE TỰ ĐỘNG CỦA CHÚNG TÔI?
ĐẶT MUA NGAY TRONG THÁNG NÀY ĐỂ NHẬN ĐƯỢC CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI HẤP DẪN VÀ MIỄN PHÍ VẬN CHUYỂN TRÊN TOÀN QUỐC
ĐỊA CHỈ MUA MÁY BỌC MÀNG CO PE BSE-6040
Địa chỉ bán máy bọc màng co PE BSE-6040 tự động tại Hà Nội:
Địa chỉ: Kho X14, km 01 đường Phan Trọng Tuệ, X.Vĩnh Quỳnh – H.Thanh Trì – TP.Hà Nội
Hotline: 0936.773.553 (Call zalo 24/7)




Chưa có đánh giá nào.