MÁY BỌC MÀNG CO VK-BSG4535
Máy co màng VK-BSG4535 là thiết bị đóng gói hiện đại và tiện lợi đến từ đơn vị chúng tôi. Máy co màng nhiệt EDOSEAL chúng tôi là một trong những đơn vị hàng đầu Việt Nam về cung cấp thiết bị máy bọc màng co, được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp sản xuất và kinh doanh.
VÌ SAO BẠN NÊN CHỌN MUA MÁY CO MÀNG VK-BSG4535 CỦA ĐƠN VỊ CHÚNG TÔI
Máy bọc màng co VK-BSG4535 dòng máy co màng tốc độ cao, máy làm việc có tốc độ nhanh gấp 3 lần so với máy thông thường, hoạt động liên tục nhưng vẫn bền bỉ, bọc màng đẹp mắt nhờ có công suất lớn, bọc sát ôm vào sản phẩm, giúp bảo vệ sản phẩm.
Máy sử dụng màng co POF, PVC, PP bọc được các loại sản phẩm dạng hộp, thùng carton, các khay trái cây.
Máy có tốc độ làm việc nhanh, nâng cao năng suất sản xuất , tiết kiệm nhiều thời gian.
1. NHỮNG TÍNH NĂNG VƯỢT TRỘI CỦA MÁY BỌC MÀNG CO

✅Máy bọc màng co VK-BSG4535 dòng máy co màng tự động tốc độ cao, giúp nâng cao năng suất đẩy mạnh sản xuất, giúp tiết kiệm nhiều thời gian, tiết kiệm được nhiều chi phí nhân công.
✅Máy có tốc độ làm việc tối đa lên tới 40 sản phẩm/phút, có thể hoạt động liên tục 24h vẫn êm ái, bền bỉ.
✅Máy có kích thước cửa buồng cao và rộng phù hợp cho nhiều sản phẩm lớn, kích thước chiều rộng và cao không vượt quá 450mm và 250mm
✅Máy sử dụng băng tải xích, chịu tải trọng lớn tối đa lên tới 30kg, tốc độ băng tải có thể cài đặt từ 1-15m/phút.
2. GIÁ BÁN BUỒNG CO NHIỆT VK-BSG4535 TỰ ĐỘNG TỐC ĐỘ CAO
Đơn vị chúng tôi hiện nay là đơn vị phân phối máy bọc màng co VK-BSG4535 chính hãng hàng đầu Việt Nam.
Dòng máy bọc màng co tự động hoàn toàn, chất lượng đang được nhiều các công ty, xí nghiệp sản xuất lớn tin dùng tại đơn vị chúng tôi vì độ tin cậy cũng như uy tín của nhà cung cấp.

Hiện tại giá máy bọc màng co VK-BSG4535 chính hãng của đơn vị chúng tôi vẫn chưa có giá cụ thể, vì dòng máy này có thể thay đổi các kích thước, các linh kiện theo nhu cầu của từng khách hàng. Nếu bạn mong muốn có được một chiếc máy theo mong muốn của mình, hãy liên hệ cho chúng tôi qua hotline 0977 065 195, để được tư vấn cụ thể và có giá thành chính xác nhất.
3. ĐỊA CHỈ BÁN MÁY BỌC CO MÀNG UY TÍN
Địa chỉ bán hầm co màng VK-BSG4535 tại Hà Nội:
Địa chỉ bán hầm co màng VK-BSG4535 tại TP. Hồ Chí Minh:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | VK-BSG4525 |
| Nguồn điện | 220V/50HZ |
| Công suất máy | 10 Kw |
| Loại màng | POF, PVC, PP |
| Tốc độ làm việc | 20-40 sản phẩm/phút |
| Kích thước sản phẩm co tối đa | Chiều rộng: 45cm <br> Chiều cao: 25 cm |
| Điều chỉnh nhiệt độ co | 0-300 độ C |
| Tốc độ băng tải | 0-15 m/phút |
| Kích thước buồng co | Dài x Rộng x Cao: 120x45x25 cm |
| Tải trọng băng tải tối đa | 30kg |
| Vận hành | Tự động |
| Kích thước máy | Dài x Rộng x Cao: 160x66x135 cm |
| Trọng lượng máy | 140kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 Tháng |
Đối chiếu tính năng của buồng co VK-BSG4535 và KM-4522
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | VK-BSG4525 |
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Công suất máy | 10 kW |
| Loại màng sử dụng | POF, PVC, PP |
| Tốc độ làm việc | 20-40 sản phẩm/phút |
| Kích thước sản phẩm co tối đa | Chiều rộng: 45 cm, Chiều cao: 25 cm |
| Điều chỉnh nhiệt độ co | 0-300°C |
| Tốc độ băng tải | 0-15 m/phút |
| Kích thước buồng co | Dài x Rộng x Cao: 120 x 45 x 25 cm |
| Tải trọng băng tải tối đa | 30 kg |
| Vận hành | Tự động |
| Kích thước máy | Dài x Rộng x Cao: 160 x 66 x 135 cm |
| Trọng lượng máy | 140 kg |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Model | KM 4522 |
| Điện áp | 380V-60Hz |
| Công suất | 8000W |
| Tốc độ làm việc | 15 sản phẩm/phút |
| Kích thước máy | 1900x720x1330mm |
| Kích thước buồng co | 1500x450x220mm |
| Tốc độ băng tải tối đa | 16m/phút |
| Khả năng chịu tải | 30Kg |
| Trọng lượng máy | 130Kg |
| Loại màng co sử dụng | PE, PVC, POF |
BẠN ĐANG QUAN TÂM ĐẾN BUỒNG CO MÀNG VK-BSG4535 CỦA CHÚNG TÔI?
ĐẶT MUA NGAY TRONG THÁNG NÀY ĐỂ NHẬN ĐƯỢC CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI HẤP DẪN VÀ MIỄN PHÍ VẬN CHUYỂN TRÊN TOÀN QUỐC








Chưa có đánh giá nào.