MÁY CO MÀNG NHIỆT TỰ ĐỘNG KM3
Máy co màng tự động KM3 là thiết bị co màng bán tự động hiện đại và tiện lợi, đến từ đơn vị chúng tôi. Máy co màng nhiệt EDOSEAL là một trong những đơn vị hàng đầu Việt Nam về cung cấp thiết bị máy bọc màng co, được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp sản xuất và kinh doanh.
VÌ SAO BẠN CHỌN MUA MÁY CO MÀNG TỰ ĐỘNG KM3 TẠI EDOSEAL CHÚNG TÔI
Máy cắt màng co nhiệt KM3 dòng máy tự động, thực hiện các bước cắt bọc và co màng cùng lúc. Máy chuyên dụng trong việc co màng các thùng carton, ván gỗ dài, đảm bảo an toàn trong việc vận chuyển, không trầy xước, tránh tác động môi trường.
Máy sử dụng màng co POF, bọc hộp giấy, thùng, ván gỗ,…
Máy có tốc độ làm việc nhanh, nâng cao năng suất sản xuất , tiết kiệm nhiều thời gian.
Máy sử dụng dao cắt chữ , khổ dao lớn, nâng hạ nhanh chóng.
1. MỘT VÀI ĐẶC ĐIỂM VƯỢT TRỘI CỦA MÁY

2. GIÁ BÁN MÁY CO MÀNG TỰ ĐỘNG KM3
Đơn vị chúng tôi hiện nay là đơn vị phân phối máy co màng tự động KM3 chính hãng hàng đầu Việt Nam.

Dòng máy co màng tự động hoàn toàn, chất lượng đang được nhiều các công ty, xí nghiệp sản xuất lớn tin dùng tại đơn vị chúng tôi vì độ tin cậy cũng như uy tín của nhà cung cấp.
Hiện tại giá máy bọc màng tự động KM3 chính hãng của đơn vị chúng tôi vẫn chưa có giá cụ thể, vì dòng máy này có thể thay đổi các kích thước, các linh kiện theo nhu cầu của từng khách hàng. Nếu bạn mong muốn có được một chiếc máy theo mong muốn của mình, hãy liên hệ cho chúng tôi qua hotline 0977 065 195, để được tư vấn cụ thể và có giá thành chính xác nhất.
3. ĐỊA CHỈ BÁN MÁY CO MÀNG TỰ ĐỘNG KM3
Địa chỉ bán máy co màng KM3 tại Hà Nội:
Địa chỉ bán máy co màng KM3 tại TP. Hồ Chí Minh:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Thông Số Kỹ Thuật | Chi Tiết |
|---|---|
| Tên máy | Máy cắt màng co tự động |
| Thương hiệu | Máy cắt màng co Khôi Minh |
| Model | KM 450i |
| Điện áp | 220v-50Hz |
| Công suất | 1500W |
| Kích thước máy | 165x80x146cm |
| Kích thước đóng gói | 15x33cm |
| Nguồn khí cấp | 5 – 7 Kg/cm2 |
| Trọng lượng | 300Kg |
| Tốc độ làm việc | 20-35 sản phẩm/phút |
| Màng sử dụng | POF |
| Thông Số Kỹ Thuật | Chi Tiết |
|---|---|
| Tên máy | Buồng co màng |
| Thương hiệu | Máy rút màng co tự động Khôi Minh |
| Model | KM4525 |
| Điện áp | 380v-60Hz |
| Công suất | 12KW |
| Kích thước máy | 190x70x138cm |
| Kích thước buồng co | 150x45x25cm |
| Kích thước đóng gói | 43x23cm |
| Loại băng tải | Băng tải đũa thép |
| Tải trọng tối đa | 30Kg |
| Tốc độ băng tải tối đa | 10m/s |
| Trọng lượng máy | 140Kg |
BẠN QUAN TÂM ĐẾN MÁY CO MÀNG CỦA CHÚNG TÔI?
ĐẶT MUA NGAY TRONG THÁNG NÀY ĐỂ NHẬN ĐƯỢC CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI HẤP DẪN VÀ MIỄN PHÍ VẬN CHUYỂN TRÊN TOÀN QUỐC




Chưa có đánh giá nào.