MÁY CO MÀNG TỰ ĐỘNG VNP-5545L
Máy bọc màng co tự động VNP-5545L là thiết bị đóng gói hiện đại và tiện lợi đến từ đơn vị chúng tôi. Máy co màng nhiệt EDOSEAL là một trong những đơn vị hàng đầu Việt Nam về cung cấp thiết bị máy rút màng co, được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp sản xuất và kinh doanh.
VÌ SAO BẠN NÊN CHỌ MÁY CO MÀNG TỰ ĐỘNG VNP-5545L TẠI EDOSEAL
Máy co màng tự động VNP-5545L thiết bị co màng tự động hoàn toàn, chuyên sử dụng bọc màng cho các sản phẩm dạng hộp nhỏ, các loại mỹ phẩm, đồ chơi, bọc màng đẹp mắt, nâng cao giá trị sản phẩm, bảo vệ trong quá trình vận chuyển.
Máy sử dụng màng co PE, POF, bọc các dạng hộp nhỏ, đồ chơi sản phẩm dạng.
Máy có tốc độ làm việc nhanh, nâng cao năng suất sản xuất, tiết kiệm nhiều thời gian.
Máy sử dụng dao cắt chữ L, phù hợp cho các sản phẩm có kích thước nhỏ.
1. CÁC ĐẶC ĐIỂM CỦA DÒNG MÁY BỌC MÀNG CO VNP-5545L
✅Máy co màng tự động VNP-5545L là thiết bị co màng vận hành tự động hoàn toàn, không cần sức người.
✅Máy sử dụng được màng co POF, PE, bọc được nhiều dạng sản phẩm có kích thước nhỏ như bát, cốc, hộp, mỹ phẩm,…
✅Máy có tốc độ làm việc tối đa lên tới 30 sản phẩm/phút, có thể hoạt động liên tục 24h vẫn bền bỉ, êm ái.
✅Máy sử dụng dao cắt chữ L, cắt, bọc màng kín 2 cạnh, dao được phủ teflon chịu nhiệt cao.

2. GIÁ BÁN MÁY CO MÀNG TỰ ĐỘNG VNP-5545L
Đơn vị chúng tôi hiện nay là đơn vị phân phối máy co màng tự động VNP-5545L chính hãng hàng đầu Việt Nam.

Dòng máy co màng tự động hoàn toàn, chất lượng đang được nhiều các công ty, xí nghiệp sản xuất lớn tin dùng tại đơn vị chúng tôi vì độ tin cậy cũng như uy tín của nhà cung cấp.
Hiện tại giá máy co màng tự động VNP-5545L chính hãng của đơn vị chúng tôi vẫn chưa có giá cụ thể, vì dòng máy này có thể thay đổi các kích thước, các linh kiện theo nhu cầu của từng khách hàng. Nếu bạn mong muốn có được một chiếc máy theo mong muốn của mình, hãy liên hệ cho chúng tôi qua hotline 0977 065 195, để được tư vấn cụ thể và có giá thành chính xác nhất.
3. ĐỊA CHỈ BÁN MÁY CO MÀNG VNP-5545L
Địa chỉ bán máy co màng tự động tại Hà Nội:
Địa chỉ bán máy co màng tự động tại TP. Hồ Chí Minh:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Thông Số Kỹ Thuật | Chi Tiết |
|---|---|
| Model | VNP-5545L |
| Nguồn điện | 380V/50HZ |
| Công suất máy | 13.35 Kw |
| Loại màng | PE/POF |
| Tốc độ làm việc (Năng suất) | 15-30 sản phẩm / phút |
| Kích thước sản phẩm co tối đa | Chiều rộng: 45 cm, Chiều dài: 55 cm, Chiều cao: 15 cm |
| Loại dao cắt | Chữ L |
| Kích thước dao cắt | Dài: 55 cm, Rộng: 45 cm |
| Thời gian cắt | Khoảng 0,2-1 giây |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7 MPa |
| Điều chỉnh nhiệt độ co | 0-300 độ C |
| Tốc độ băng tải | 0-15 m/phút |
| Kích thước buồng co (DxRxC) | 120 x 45 x 25 cm |
| Tải trọng băng tải tối đa | 25 kg |
| Vận hành | Tự động |
| Kích thước máy (DxRxC) | 316 x 88 x 142 cm |
| Trọng lượng máy | 460 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 Tháng |
MUA MGAY MÁY CO MÀNG TỰ ĐỘNG EDOSEAL GIA TĂNG NĂNG SUẤT, ĐẨY MẠNH SẢN XUẤT
ĐẶT MUA NGAY TRONG THÁNG NÀY ĐỂ NHẬN ĐƯỢC CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI HẤP DẪN VÀ MIỄN PHÍ VẬN CHUYỂN TRÊN TOÀN QUỐC




Chưa có đánh giá nào.