MÁY BỌC MÀNG CO VỎ LỐP XE TỰ ĐỘNG FLYB-900A
Máy bọc màng co vỏ lốp xe FLYB-900A là thiết bị đóng gói hiện đại và tiện lợi, đến từ đơn vị chúng tôi, là một trong những đơn vị hàng đầu Việt Nam về cung cấp thiết bị máy co màng nhiệt, được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp sản xuất và kinh doanh.
VÌ SAO BẠN CHỌN MUA MÁY CO MÀNG TỰ ĐỘNG FLYB-900A
Máy co màng FLYB-900 dòng máy tự động, chuyên dụng trong việc co màng lốp xe, đảm bảo an toàn trong việc vận chuyển, không trầy xước, tránh tác động môi trường.
Máy sử dụng màng co PE, bọc được các loại sản phẩm như lốp xe, sản phẩm dạng.
Máy có tốc độ làm việc nhanh, nâng cao năng suất sản xuất , tiết kiệm nhiều thời gian.
Máy sử dụng dao cắt chữ I, không giới hạn chiều dài của sản phẩm.
Xem thêm: MÁY BỌC MÀNG CO PE VNP-4040A
1. 10 TÍNH NĂNG VƯỢT TRỘI CỦA MÁY
Máy co màng tự động hoàn toàn, tốc độ làm việc cao
💥Máy co màng tự động FLYB-900A dòng máy tự động, co màng được nhiều loại sản phẩm, lốp xe, thùng carton, lốc chai,…
💥Tốc độ làm việc tối đa của máy 20 sản phẩm/phút (tùy vào kích thước sản phẩm), máy có thể hoạt động liên tục không ngừng nghỉ
💥Máy có thể hoạt động liên tục 24h, nhờ vào các linh kiện cao cấp, giúp máy hoạt động ổn định và bền bỉ.

Dao cắt chữ I, khổ lớn, cắt nhiều sản phẩm lớn
💥Dao cắt chữ I, có khổ lớn 65cm, tốc độ cắt nhiêu nhanh từ 0,1 – 1s, kích thước đóng gói tối đa lên tới 65cm chiều dài sản phẩm cắt không giới hạn.
💥Máy được kết hợp truyền động giữa điện và khí nén mang lại sự êm ái, dù hoạt động ở cường độ cao.
💥Sử dụng được màng có PE, điều chỉnh màng bọc kín, hoặc bọc 2 đầu đều được, bọc đẹp và căng đều cho mọi sản phẩm.

Linh kiện máy bền bỉ
💥Linh kiện máy cao cấp nhập khẩu từ nước ngoài, hoạt động công suất lớn luôn êm ái mượt mà, không gây ô nhiễm tiếng ồn.
💥Buồng co nhiệt có công suất cao, thân máy được gia công 3 lớp thép chịu nhiệt cao cấp.
Buồng co có công suất lớn, chịu tải trọng lớn

💥Buồng co có nhiệt độ từ 50-300 độ C, tốc độ băng tải 16m/s, chịu tải 30kg phù hợp cho các sản phẩm có kích thước lớn.
💥Buồng co luôn có công suất và nhiệt độ co màng siêu cao, cần từ 1 – 2s là co màng ôm sát đẹp mắt, cuối buồng có quạt tản nhiệt khi đến cuối buồng co sản phẩm không còn nóng.
💥Đặc biệt hơn, chúng tôi có thể điều chỉnh, thay đổi các thông số của máy làm sao phù hợp với từng khách hàng.
2. GIÁ BÁN MÁY CO MÀNG LỐP XE FLYB-900A
Đơn vị chúng tôi hiện nay là đơn vị phân phối máy co màng FLYB-900A chính hãng hàng đầu Việt Nam.

Dòng máy co màng tự động hoàn toàn, chất lượng đang được nhiều các công ty, xí nghiệp sản xuất lớn tin dùng tại đơn vị chúng tôi vì độ tin cậy cũng như uy tín của nhà cung cấp.
Hiện tại giá máy co màng tự động FLYB-900A chính hãng của đơn vị chúng tôi vẫn chưa có giá cụ thể, vì dòng máy này có thể thay đổi các kích thước, các linh kiện theo nhu cầu của từng khách hàng. Nếu bạn mong muốn có được một chiếc máy theo mong muốn của mình, hãy liên hệ cho chúng tôi qua hotline 0977 065 195, để được tư vấn cụ thể và có giá thành chính xác nhất.
3. ĐỊA CHỈ BÁN CO MÀNG TỰ ĐỘNG FLYB-900A
Địa chỉ bán máy co màng lốp xe tại Hà Nội:
Địa chỉ bán máy co màng lốp xe tại TP. Hồ Chí Minh:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Dòng máy | Máy co màng lốp xe ô tô tự động |
|---|---|
| Model | FLYB-900A |
| Điệp áp/ công suất | 380V – 50Hz |
| Áp suất khí nén | ~0.6 Bar |
| Chế độ làm việc | Tự động, kết nối dây chuyền |
| Kích thước đóng gói Max | R100-400mm, C400-1000mm |
| Kích thước dao cắt | D600mm |
| Kích thước buồng co | D1800 * 600 * C1200mm |
| Loại màng co sử dụng | Màng co PE dạng cuộn 10-120 micromet |
| Sản phẩm áp dụng | Lốp xe, cuộn dây, sản phẩm tròn |
| Tốc độ làm việc | 0-20 sp/phút |
| Kích thước máy | D6500 * R950 * C2250mm |
| Trọng lượng máy | 1000kg |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
BẠN QUAN TÂM ĐẾN MÁY CO MÀNG TỰ ĐỘNG CỦA CHÚNG TÔI?
ĐẶT MUA NGAY TRONG THÁNG NÀY ĐỂ NHẬN ĐƯỢC CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI HẤP DẪN VÀ MIỄN PHÍ VẬN CHUYỂN TRÊN TOÀN QUỐC



Chưa có đánh giá nào.