MÁY CO MÀNG TỰ ĐỘNG VNP-FQL22
Máy bọc màng co VNP-FQL22 là thiết bị co màng tự động hiện đại và tiện lợi, đến từ đơn vị chúng tôi. Máy co màng nhiệt EDOSEAL là một trong những đơn vị hàng đầu Việt Nam về cung cấp thiết bị máy co màng nhiệt, được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp sản xuất và kinh doanh.
VÌ SAO BẠN CHỌN MUA MÁY CO MÀNG TỰ ĐỘNG VNP-FQL22 TẠI ĐƠN VỊ EDOSEAL CỦA CHÚNG TÔI?
Máy co màng tự động VNP-FQL22 dòng máy tự động, chuyên dụng trong việc co màng các sản phẩm chai, hộp, lọ, hũ,… dòng máy dễ sử dụng, dễ vận hành.
Máy sử dụng màng co PE, bọc hộp giấy, thùng, lốc chai.
Máy có tốc độ làm việc nhanh, nâng cao năng suất sản xuất , tiết kiệm nhiều thời gian.
Máy sử dụng dao cắt chữ I, khổ dao lớn, nâng hạ nhanh chóng.
1. MỘT VÀI ĐẶC ĐIỂM VƯỢT TRỘI CỦA MÁY
✅Máy co màng tự động VNP-FQL22 dòng máy tự động hoàn toàn, không cần người vận hành, tốc độ làm việc nhanh tiết kiệm nhiều thời gian cho doanh nghiệp và tiết kiệm chi phí nhân công.
✅Máy sử dụng màng co PVC, POF, PP bọc được các sản phẩm dạng chai nước, lọ, sách vở, hộp mỹ phẩm,… bọc màng ôm sát đẹp mắt.
✅Máy có tốc độ làm việc tối đa lên tới 30 sản phẩm/phút, có thể hoạt động liên tục 24h vẫn giữ được sự ổn định và bền bỉ, đặc biệt không gây quá nhiều tiếng ồn.
✅Máy có thể thay đổi thiết kế, tùy chỉnh các thông số máy để phù hợp nhất với sản phẩm của từng khách hàng cụ thể.

2. GIÁ BÁN MÁY CO MÀNG TỰ ĐỘNG CHỮ L VNP-FQL22
Đơn vị chúng tôi hiện nay là đơn vị phân phối Máy co màng tự động VNP-FQL22 chính hãng hàng đầu Việt Nam.

Dòng máy co màng tự động hoàn toàn, chất lượng đang được nhiều các công ty, xí nghiệp sản xuất lớn tin dùng tại đơn vị chúng tôi vì độ tin cậy cũng như uy tín của nhà cung cấp.
Hiện tại giá máy co màng tự động VNP-FQL22 chính hãng của đơn vị chúng tôi vẫn chưa có giá cụ thể, vì dòng máy này có thể thay đổi các kích thước, các linh kiện theo nhu cầu của từng khách hàng. Nếu bạn mong muốn có được một chiếc máy theo mong muốn của mình, hãy liên hệ cho chúng tôi qua hotline 0977 065 195, để được tư vấn cụ thể và có giá thành chính xác nhất.
3. ĐỊA CHỈ BÁN CO MÁY CO MÀNG TỰ ĐỘNG UY TÍN
Địa chỉ bán máy co màng tự động chính hãng tại Hà Nội:
Địa chỉ bán máy co màng tự động chính hãng tại TP. Hồ Chí Minh:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | VNP-FQL22 |
| Nguồn điện | 380V/50HZ |
| Công suất máy | 13.8 Kw |
| Loại màng | POF |
| Tốc độ làm việc (Năng suất) | 10-30 sản phẩm/phút |
| Kích thước sản phẩm co tối đa | Chiều rộng: 40cm – Chiều dài: 55cm – Chiều cao: 13 cm |
| Loại dao cắt | Chữ L |
| Kích thước dao cắt | Dài: 55 cm – Rộng: 45 cm |
| Thời gian cắt | Khoảng 0,2-1 giây |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| Điều chỉnh nhiệt độ co | 0-300 độ C |
| Tốc độ băng tải | 0-15 m/phút |
| Kích thước buồng co (Dài x Rộng x Cao) | 150x45x22 cm |
| Tải trọng băng tải tối đa | 30 kg |
| Vận hành | Tự động |
| Kích thước máy (Dài x Rộng x Cao) | 370x80x148 cm |
| Trọng lượng máy | 600 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 Tháng |
NHANH TAY ĐẶT MUA NGAY MÁY CO MÀNG TỰ ĐỘNG VNP-FQL22 TẠI EDOSEAL ĐỂ NHẬN CÁC ƯU ĐÃI
ĐẶT MUA NGAY TRONG THÁNG NÀY ĐỂ NHẬN ĐƯỢC CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI HẤP DẪN VÀ MIỄN PHÍ VẬN CHUYỂN TRÊN TOÀN QUỐC




Chưa có đánh giá nào.