MÁY KHÒ MÀNG CO GIỎ QUÀ LÀ GÌ ? TIÊU CHÍ CHỌN MÁY VÀ LỢI ÍCH
Máy khò màng giỏ quà là gì ?
Máy khò màng co giỏ quà là thiết bị sử dụng một lớp màng hoặc một lớp bao bì để thực hiện bọc bên ngoài giỏ quà, dưới tác động lớn của nhiệt độ cao làm cho màng co ôm sát vào sản phẩm. Giúp bảo vệ sản phẩm khỏi khói bụi, các tác động tiêu cực từ môi trường, giúp quá trình vận chuyển dễ dàng hơn, nâng cao giá trị của sản phẩm.
Tiêu chí lựa chọn máy khò màng co giỏ quà
Mỗi sản phẩm có nhiều kích thước và hình dáng khác nhau. Nhờ vào các điều đó, bạn dễ dàng lựa chọn cho mình một dòng máy khò có công suất và lượng nhiệt độ phù hợp với sản phẩm, như cầu sử dụng và cho sản xuất.
Dòng máy khò màng co thiết bị máy thủ công, có thể co bọc và khò màng cho các loại giỏ quà từ nhỏ đến lớn.
Lợi ích khi sử dụng máy khò màng co gói quà
Lợi ích khi sử dụng máy khò màng co gói quà:
– Máy khò màng co bảo vệ sản phẩm khỏi các tác động từ môi trường, như khói, bụi và giúp dễ dàng trong việc vận chuyển.
– Việc bọc màng bên ngoài sản phẩm làm gia tăng tính thẩm mỹ, nâng cao giá trị sản phẩm hơn.
– Máy co màng nhiệt giúp tiết kiệm được nhiều chi phí bao bì và chi phí nhân công.
– Gia tăng năng suất làm việc, kết hợp với dây chuyền đóng gói khác nhau để đẩy mạnh sản xuất hàng loạt.
TOP 4 DÒNG MÁY KHÒ MÀNG CO GÓI QUÀ
MÁY KHÒ MÀNG CO GIỎ QUÀ KAILI855B

| THÔNG SỐ | CHI TIẾT |
|---|---|
| Model | Kaili 855B |
| Nguồn điện | 220V/50HZ |
| Công suất máy | 2 Kw |
| Loại màng | PE/POF/PVC |
| Tốc độ làm việc | 1-5 sản phẩm / phút |
| Kích thước sản phẩm | Không giới hạn |
| Điều chỉnh nhiệt độ | 60-600 độ C |
| Lưu lượng không khí | 300-500L / phút |
| Độ ồn | 50 ~ 60 dBs |
| Vận hành | Thủ công |
| Kích thước máy | 20×2.5×6 cm |
| Trọng lượng máy | 0.75 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 Tháng |
MÁY KHÒ MÀNG CO GIỎ QUÀ BOSCH GHG 18-60
Máy khò màng co giỏ quà BOSCH GHG 18-60 thiết bị khò màng thủ công, dòng máy nhỏ gọn thuận tiện mang đi, công suất lớn, độ bền máy cực cao.
Máy có tốc độ tối đa khoảng 5 sản phẩm/phút, tốc độ nhanh chậm hoặc co màng được đẹp mắt hay không dựa vào tay nghề của người vận hành, máy sử dụng được các loại màng co, lượng nhiệt co màng lên tới 600 độ C
Dòng máy này còn áp dụng được cho nhiều lĩnh vực khác nhau như dán keo, thổi hơi nóng cho màng co, khò nhiệt cho decal xe máy,…

Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Máy thổi hơi nóng Bosch |
|---|---|
| Mã sản phẩm | GHG 18-60 |
| Xuất xứ | Romani |
| Điện áp | 220V – 50Hz |
| Công suất | 1800W |
| Cài đặt nhiệt độ | 50 – 600 độ C |
| Tùy chỉnh mức nhiệt độ | Có |
| Lưu lượng gió | ~ 150 / 300 / 500 lít/phút |
| Kích thước máy | 86x245x201 mm |
| Khối lượng máy | 0.65 kg |
| Kiểm soát nhiệt độ | Thay đổi liên tục |
| Kiểm soát luồng không khí | 3 giai đoạn |
| Bảo hành | 12 tháng |
MÁY MÀNG CO GIỎ QUÀ TOLSEN 79100
Máy khò màng co giỏ quà TOLSEN-79100 thiết bị khò màng thủ công, máy nhỏ gọn thuận lơi cho việc mang đi khắp nơi, công suất lớn, độ bền máy cực cao.
Máy có tốc độ tối đa khoảng 5 sản phẩm/phút, dễ dàng điều chỉnh khi đang khò màng, lượng nhiệt co màng lên tới 600 độ C
Dòng máy này còn áp dụng được cho nhiều lĩnh vực khác nhau như dán keo, thổi hơi nóng cho màng co, khò nhiệt cho decal xe máy,…

Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Máy khò hơi nóng |
|---|---|
| Mã sản phẩm | Tolsen 79100 |
| Điện áp | 220V – 50Hz |
| Công suất | 2000W |
| Quạt thổi | Mô tơ chổi than |
| Chất liệu | Hợp kim thép, nhựa chịu nhiệt |
| Lưu lượng gió nóng | 300 – 500 lít/phút |
| Nhiệt độ | 350 – 550 độ C |
| Khối lượng máy | 0.8 Kg |
| Bảo hành | 06 tháng |
| Thương hiệu | Tolsen |
| Xuất xứ | Trung Quốc (xuất khẩu Châu Âu) |
MÁY THỔI HƠI NÓNG 2000W TALON TH-8623

| Tên sản phẩm | Súng thổi hơi nóng |
|---|---|
| Mã sản phẩm | Talon TH-8623 |
| Thương hiệu | Talon |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất | 2000W |
| Nhiệt độ hơi nóng | 50 – 600 độ C |
| Tốc độ gió mức 1 | 250 lít / phút |
| Tốc độ gió mức 2 | 380 lít / phút |
| Kích thước máy | 250x70x220 mm |
| Khối lượng máy | 0.8 Kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |





