MÁY CẮT MÀNG PE VNP-6540AF
Máy cắt màng PE VNP-6540AF là thiết bị đóng gói hiện đại và tiện lợi, máy co màng nhiệt EDOSEAL là một trong những đơn vị hàng đầu Việt Nam về cung cấp thiết bị máy bọc màng co, được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp sản xuất và kinh doanh.
VÌ SAO BẠN CHỌN MUA MÁY CẮT MÀNG VNP-6540AF TẠI EDOSEAL
Máy cắt màng co VNP-6540AF dòng máy cắt màng bán tự động, chuyên dụng trong việc cắt, bọc màng cho các sản phẩm dạng hộp, lốc chai, vỉ bia, đảm bảo an toàn trong việc vận chuyển, không trầy xước, tránh tác động môi trường.
Máy sử dụng màng co PE, bọc nhiều loại sản phẩm có kích thước từ nhỏ đến lớn.
Máy có tốc độ làm việc nhanh, nâng cao năng suất sản xuất , tiết kiệm nhiều thời gian.
Máy sử dụng dao cắt chữ I, không giới hạn chiều dài của sản phẩm.
1. MỘT VÀI TÍNH NĂNG SIÊU VƯỢT TRỘI CỦA MÁY
✅Máy cắt màng co PE VNP-6540AF thiết bị đa năng và tiện lợi để cắt màng co, máy vận hành bán tự động và sử dụng phù hợp chiều loại sản phẩm.
✅Máy sử dụng màng co PE, PVC và POF bọc cắt cho sản phẩm như lốc chai, vỉ bia, hộp carton.
✅Máy có tốc độ làm việc tối đa lên tới 15 sản phẩm/phút, tốc độ máy có thể nhanh hoặc chậm tùy vào kích thước sản phẩm.
✅Máy sử dụng dao cắt I, cắt sản phẩm không giới hạn chiều dài.
✅Máy có thiết kế chắc chắn, dễ vận hành và bảo trì, có thể thay đổi thiết kế và tùy chỉnh các thông số máy theo nhu cầu của khách hàng.

2. GIÁ BÁN MÁY CẮT MÀNG VNP-6540AF CÓ SẴN TẠI KHO
Đơn vị chúng tôi hiện nay là đơn vị phân phối máy cắt màng co VNP-6540AF chính hãng hàng đầu Việt Nam.

Dòng máy cắt màng co bán tự động, chất lượng đang được nhiều các công ty, xí nghiệp sản xuất lớn tin dùng tại đơn vị chúng tôi vì độ tin cậy cũng như uy tín của nhà cung cấp.
Hiện tại giá máy co màng VNP-6540AF chính hãng của đơn vị chúng tôi vẫn chưa có giá cụ thể, vì dòng máy này có thể thay đổi các kích thước, các linh kiện theo nhu cầu của từng khách hàng. Nếu bạn mong muốn có được một chiếc máy theo mong muốn của mình, hãy liên hệ cho chúng tôi qua hotline 0977 065 195, để được tư vấn cụ thể và có giá thành chính xác nhất.
3. ĐỊA CHỈ BÁN MÁY CẮT MÀNG CO
Địa chỉ bán máy co màng tại Hà Nội:
Địa chỉ bán máy co màng tại TP. Hồ Chí Minh:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Model | VNPT-6540AF |
| Nguồn điện | 220V/50HZ |
| Công suất máy | 2 Kw |
| Loại màng | PE |
| Tốc độ làm việc (Năng suất) | 8-15 sản phẩm/phút |
| Kích thước sản phẩm co tối đa | Chiều rộng: 50 cm<br>Chiều dài: Không giới hạn<br>Chiều cao: 40 cm |
| Loại dao cắt | Chữ I |
| Kích thước dao cắt | Dài 67 cm |
| Thời gian cắt | Khoảng 0,2-1 giây |
| Áp suất không khí | 0,6-0,8 MPa |
| Tốc độ băng tải | 5-7 m/phút |
| Tải trọng băng tải tối đa | 30 kg |
| Vận hành | Tự động |
| Kích thước máy (Dài x Rộng x Cao) | 105 x 100 x 205 cm |
| Trọng lượng máy | 380 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 Tháng |
BẠN QUAN TÂM ĐẾN MÁY CẮT MÀNG CO CỦA CHÚNG TÔI?
ĐẶT MUA NGAY TRONG THÁNG NÀY ĐỂ NHẬN ĐƯỢC CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI HẤP DẪN VÀ MIỄN PHÍ VẬN CHUYỂN TRÊN TOÀN QUỐC




Chưa có đánh giá nào.